Diễn Đàn - [Hỏi] Có phải em đã bị viêm đường tiết niệu nặng?
Đọc và ngẫm: "Thất bại lớn nhất của đời người là tự đại. [Trích 14 điều răn của Phật] "
Chú ý: Các nội dung sai QUY ĐỊNHLuật chính tả sẽ bị XÓA
Nếu bạn đang gởi bài, hãy đọc qua bài này!
+ Tạo chủ đề mới
Đang hiện 1 đến 3 của 3

Chủ đề:
Có phải em đã bị viêm đường tiết niệu nặng?

Thành viên mới dang_champions's Avatar
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0/0 bài

Mặc định Có phải em đã bị viêm đường tiết niệu nặng?

Chào anh chị, em đang rất băn khoăn một điều mong anh chị chỉ bảo giùm em, em năm nay 19 tuổi, cách đây 2 năm em bắt đầu bị những đợt đau quặn bụng đằng trước, bên trái rốn, mỗi lần đau nó hóp bụng vào trong và đau cả xuống dương vật nữa, đau cứ dần nặng hơn và dương vật nhiều lần đau theo nên giờ khi đi tiểu thấy xót kinh khủng và thấy như nước tiểu đang xói vào thịt làm lật thịt ra 1 ít, cho em hỏi có phải là em đã bị viêm đường tiết liệu nặng không và liệu có ảnh hưởng khả năng sinh con không, mong anh chị giúp đỡ, em chân thành cảm ơn anh chị.

Thành viên mới shmyli's Avatar
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0/0 bài

Theo mô tả của bạn thì đúng là bạn đã bị mắc bệnh ở đường tiết niệu. Để biết rõ tình trạng bệnh của bạn, bạn nên đến bệnh viện để khám sớm để được BS khám, tư vấn và điều trị sớm cho bạn, BS sẽ cho làm một số xét nghiệm cần thiết để chẩn đoán bệnh của bạn. Nếu phát hiện bệnh và điều trị sớm sẽ không bị một số biến chứng có thể ảnh hưởng đến sức khoẻ sinh sản của bạn. Chúc bạn sớm khỏi bệnh!
    Thanhhieu

Thành viên mới dang_champions's Avatar
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0/0 bài

Chân thành cám ơn đã giúp đỡ em!

+ Tạo chủ đề mới

# Đăng bình luận qua Facebook