Diễn Đàn - Nghiêm cấm quảng cáo rao vặt
Đọc và ngẫm: "Thất bại lớn nhất của đời người là tự đại. [Trích 14 điều răn của Phật] "
Chú ý: Các nội dung sai QUY ĐỊNHLuật chính tả sẽ bị XÓA
Nếu bạn đang gởi bài, hãy đọc qua bài này!
+ Tạo chủ đề mới
Trang 1 trên 2 12 CuốiCuối
Đang hiện 1 đến 10 của 18

Chủ đề:
Nghiêm cấm quảng cáo rao vặt

Member Vô_Danh's Avatar
    Cám ơn
    102
    Được cám ơn 92/50 bài

Mặc định Nghiêm cấm quảng cáo rao vặt

Quá mệt mỏi vì bệnh học ngày càng bị nhiều spam quảng cáo và các tin có liên quan đến chính trị hay tôn giáo, nay VD xin mạn phép thông báo trên diễn đàn để nhắc nhở tất cả thành viên rằng TẤT CẢ CÁC BÀI CÓ LIÊN QUAN ĐẾN QUẢNG CÁO/ CHÍNH TRỊ/ TÔN GIÁO sẽ bị XOÁ NGAY LẬP TỨC và THÀNH VIÊN VI PHẠM SẼ BỊ SPAM VĨNH VIỄN!

MONG CÁC THÀNH VIÊN POST BÀI VUI LÒNG TÔN TRỌNG MỖI CÁI NHẤP CHUỘT CỦA NGƯỜI ĐỌC!!

XIN CHÂN THÀNH CÁM ƠN

VD

“Hãy thận trọng trong suy nghĩ vì chúng sẽ trở thành lời nói
    Hãy thận trọng lời nói vì nó sẽ trở thành
    hành động
    Hãy thận trọng trong hành động vì chúng sẽ trở thành
    thói quen
    Hãy thận trọng về các thói quen vì chúng sẽ trở thành
    cá tính
    Hãy thận trọng xem xét cá tính của mình vì chúng sẽ trở thành
    số phận”

2. 6 người đã cám ơn Vô_Danh : Ẩn / Hiện tất cả

Thành viên mới buixuanan27mec's Avatar
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0/0 bài

Mặc định Đóng góp ý kiến

Chào bác,

Rất cám ơn thông tin nhắc nhở của bác, tuy nhiên em thắc mắc tại sao Admin lại không lập ra 1 Box cho "Quảng Cáo - Rao Vặt" nhỉ??? Bởi lẽ cũng có rất nhiều sản phẩm liên quan cũng như giúp ích trong vấn đề phòng ngừa và điều trị các loại bệnh.

Vd: Các thiết bị Lọc khí, đèn cực tím dùng cho các phòng mổ đại phẫu & tiểu phẫu trong bệnh viện với mục đích diệt khuẩn chẳng hạn.

Điều này không những cung cấp thêm kiến thức, giúp ích ít nhiều cho mọi người mà còn giảm thiểu tình trạng spam lung tung trong các Box khác.

Em chỉ có ý kiến đóng góp nho nhỏ như vậy.
    --
    Bùi Xuân An (Mr.)
    Mobile: 0909 04 5859
    Email:
    [Nội dung ẩn, đăng nhập để xem]
    Clean air solution - Camfil Farr

Offline Quốc Bảo's Avatar
    Cám ơn
    616
    Được cám ơn 819/367 bài
    Thuốc
    3

Chắc bạn mới tham gia diễn đàn, Lúc trước diễn đàn có box quảng cáo nhưng chúng tôi nhận thấy nhiều phiền toái, nhiều nội dung không liên quan đến lợi ích chung nên đã close. Chúng tôi muốn các nội dung tập trung hơn.

quoc bao dot net
    Vì lý do kỹ thuật phần còn lại của chữ ký nằm trên mặt sau của tờ giấy này.

5. 3 người đã cám ơn Quốc Bảo : Ẩn / Hiện tất cả

Thành viên mới huyenhoang's Avatar
    Cám ơn
    5
    Được cám ơn 3/3 bài

Dạ nhưng em có thể chèn đường link trang web của mình có được không ạ nó không liên quan đến "QUẢNG CÁO/ CHÍNH TRỊ/ TÔN GIÁO" mà chỉ liên quan tới sức khỏe có được không ạ? Tks anh Quốc Bảo và vo danh ạ.

huyenhoang đã sửa vào 21-11-2012 lúc 04:51 PM.
    Hoàng Thu Huyền
    01692651943
    Mỹ phẩm cadum sản phẩm tốt cho trẻ nhỏ.
    Triết xuất thiên nhiên thân thiện và tốt cho sức khỏe
    sức khỏe là vàng

Thành viên mới zxcv1's Avatar
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0/0 bài

Em là sinh viên, xin Admin và các cô, các chú các bác hãy nghe em nói, em có nhắn tin giới thiệu về lợi ích sức khỏe đạt được khi tu luyện Pháp Luân Đại Công-1 môn khí công cho 1 số thành viên trong diễn đàn( cũng như nói rõ sự thật tại sao Pháp Luân Công bị chính quyền Trung Quốc đàn áp MÀ Ở HƠN 114 quốc gia khác không bị đàn áp)
    Em xin Admin và các anh, các cô, các bác đừng hiểu lầm đây là spam quảng cáo. Vì đây là em đang chia sẽ cho mọi người tài liệu quý giá đạt được khi tập Pháp Luân Công. Đó là điều em rất nhiều người đã kinh nghiệm được. Cũng như giải thích cho mọi người rằng tại sao Pháp Luân Công bị đàn áp tại Trung Quốc 1999 đến bi giờ mà không bị đàn áp ở hơn 114 quốc gia khác.
    Em tin rằng mọi người học Pháp Luân Công đều là người tốt vì họ tu tâm tính và họ đã đạt được rất nhiều lợi ích về sức khỏe. Do đó tài liệu em đã nhắn tin cho 1 số níc trên diễn đàn làm đều là vì lợi ích của người khác chứ không phải lợi ích của bản thân. Xin chân thành cám ơn các bạn. Hợp thập

zxcv1 đã sửa vào 25-11-2012 lúc 07:33 PM.

Cám ơn
    616
    Được cám ơn 819/367 bài
    Thuốc
    3

Trích dẫn Nguyên văn bởi zxcv1 [Nội dung ẩn, đăng nhập để xem]
    Em là sinh viên, xin Admin và các cô, các chú các bác hãy nghe em nói, em có nhắn tin giới thiệu về lợi ích sức khỏe đạt được khi tu luyện Pháp Luân Đại Công-1 môn khí công cho 1 số thành viên trong diễn đàn( cũng như nói rõ sự thật tại sao Pháp Luân Công bị chính quyền Trung Quốc đàn áp MÀ Ở HƠN 114 quốc gia khác không bị đàn áp)
    Em xin Admin và các anh, các cô, các bác đừng hiểu lầm đây là spam quảng cáo. Vì đây là em đang chia sẽ cho mọi người tài liệu quý giá đạt được khi tập Pháp Luân Công. Đó là điều em rất nhiều người đã kinh nghiệm được. Cũng như giải thích cho mọi người rằng tại sao Pháp Luân Công bị đàn áp tại Trung Quốc 1999 đến bi giờ mà không bị đàn áp ở hơn 114 quốc gia khác.
    Em tin rằng mọi người học Pháp Luân Công đều là người tốt vì họ tu tâm tính và họ đã đạt được rất nhiều lợi ích về sức khỏe. Do đó tài liệu em đã nhắn tin cho 1 số níc trên diễn đàn làm đều là vì lợi ích của người khác chứ không phải lợi ích của bản thân. Xin chân thành cám ơn các bạn. Hợp thập
    Bạn nghĩ sao mà bạn gởi một lúc 1811 bài viết có nội dung giống nhau ở hồ sơ của các thành viên mà bạn nói không phải bạn đang đi quảng cáo hay spam cái gì đó.
    Tôi thì tôi không quan tâm mục đích của bạn là gì, mà tôi cũng không phản đối bạn, nhưng với tôi thì 2, 3 bài có nội dung giống nhau thì tôi xem là spam rồi, có thể bạn mất nhiều công, nhưng tôi vẫn phải xoá, mong bạn hiểu.

Đồng chí nào muốn xem cái file ảnh toàn cảnh có thể tải ở địa chỉ: [Nội dung ẩn, đăng nhập để xem]

9. 3 người đã cám ơn Quốc Bảo : Ẩn / Hiện tất cả

Thành viên mới Locyeuphuong's Avatar
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0/0 bài

Không cho quảng cáo sao lại có chuyên mục Máy tính- Điện thoại?

Cám ơn
    616
    Được cám ơn 819/367 bài
    Thuốc
    3

Chuyên mục máy tính điện thoại thì đâu có nghĩa là quảng cáo, tôi không hiểu bạn muốn nói gì.

12. Có 1 người đã cám ơn Quốc Bảo: Ẩn / Hiện tất cả

Thành viên mới Doquang's Avatar
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 1 /1 bài

Em không hiểu là những thông tin về sản phẩm, về doanh nghiệp, những chủ đề chào hàng báo giá, mua có liên quan đến y tế phục vụ đúng chuyên ngành thì lại bị xóa trong khi đó lại có chuyên mục điện thoại, máy tính đầy rẫy những tin quảng cáo rao bán điện thoại, máy tính phần mềm?

14. Có 1 người đã cám ơn Doquang: Ẩn / Hiện tất cả

Thành viên mới Suoitoctx09's Avatar
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0/0 bài

Mình nghĩ đã là diễn đàn về bệnh, thì cần có nguyên nhân mắc bệnh, phương pháp chữa bệnh và cả cách phòng tránh. Vậy tại sao không có mục quảng cáo những sản phẩm phục vụ sức khỏe của con người - đó là tất cả những gì chúng ta đang hướng tới mà.
    Chân thành cảm ơn đã lắng nghe ý kiến đóng góp của độc giả.

Chữ ký này đã tự động được thay thế vì chưa đúng quy định. Vui lòng cập nhật lại chữ ký!
    Hậu quả của việc không nhấn cám ơn!

+ Tạo chủ đề mới

# Đăng bình luận qua Facebook