PDA

Xem bản đầy đủ : Viêm âm đạo cổ tủ cung là gi?

kubin
14-08-2011, 08:25 PM
Mọi người ơi. Kể từ hôm mình tham gia diễn đàn này cũng đã được 3 tháng rồi. Và nó cũng là ngày mà mình bị viêm âm đạo thắc mắc và muốn hỏi ý kiến mọi người. Cho đến hôm nay thì mình vẫn chưa điều trị dứt điểm được bệnh đó. Mình mới đi khám và được bs kết luận là mình bị viêm âm đạo tử cung. Mình muốn hỏi viêm âm đạo tử cung là gj. Có phải viêm âm đạo tử cung là bị viêm âm đạo và bị viêm cả cổ tử cung nữa phải không. Mình đã đặt hết thuôc bs cho đặt nhưng mình vấn k khỏi. Mình đã rất nản và k muốn điều trị tiếp nữa.mà mình bị viêm âm đạo tử cung đáy có phải là viêm cổ tử cung lộ tuyến k. Mà nếu bị viêm cổ tử cung lộ tuyến thì có bị đau bụng k. Sờ vào tử cung có bị đau k. Hay là chỉ có biểu hiện ra khí hư và ngứa âm đạo k thoy.

drhieu134
14-08-2011, 10:29 PM
Chào bạn mình không biết bạn bao nhiêu tuổi nữa nhưng mình đoán bạn vẫn trẻ vì tuỳ theo tuổi mà có cách tư vấn khác nhau. Nếu bạn sinh đủ rồi thì biện pháp mình nghĩ là hay nhất là đốt cổ tủ cung nhưng thật ra cũng không được triệt để lắm bạn ah vần có 1 số trường hợp tái phát, 1 là do vệ sịnh không đúng hay với ở việt nam do đặc điểm sinh hoạt nên cũng rẽ bị tái phát. Còn đặt thuốc và uống thuốc thì tỷ lệ tái phát còn cao hơn nhiều bạn ah. Nêu bạn muốn sanh nữa thì bạn cứ điều trị như thế sau khi sanh đủ bạn nên đi đốt điện cổ tủ cung. Chúc bạn mau lành bệnh