PDA

Xem bản đầy đủ : [Hỏi] Màng trinh?

kubin
01-06-2011, 09:58 PM
Tôi muốn hỏi có ai biết gì về việc vá màng trinh k. Hiện nay tôi đang rất lo lắng cho mình. T đã chót dại khi tôi đã trao hết cho người yêu trước của t. Và a ấy đã bỏ rơi t sau đó............hiện tại tôi sắp lấy chồng. N.y của t bây giờ rất gia trưởng. A ấy rất coi trọng về chuyện trinh tiết. T đã rất đau khổ khi nghĩ tới điều này. Nhiều lần t đã muốn bỏ cuộc để rời xa a ấy. Nhưng t lại k làm được. Và cách đây k lâu. T có nghe tới dịch vụ vá màng trinh. Nhưng t vẫn chưa bít chính xác như thế nào...nên trên diển đàn cho t lời khuyên. Và có ai bít địa chỉ của nơi vá màng trinh thì cho t bít với.....??? Và t cũng muốn hỏi thêm làm thế nào để 2 mép âm đạo của mình trở lại như trước khi chưa qh được. T thấy 2 mép ngoài của t dài ra hơn trước. Nên t rất sợ bị n.y phát hiện ra đã từng qh. K bít có phải vì từng qh mà nó dài ra hay k???......nhưng nói thật t chưa bao giờ để ny cũ t cho vào hít. Chúng t chỉ qh khi a ấy cho vào 1 chút thoi. Thì liệu như vậy âm đạo của t co rộng ra k. Mong mọi người trả lời giúp toi với. Nếu t đăng k đúng chủ đề xin admin đừng xóa bài t nha........thanks !

tamthanphanliet
01-06-2011, 11:24 PM
Tôi rất thông cảm với bạn về sự cố đã xảy ra! Tôi nghĩ rằng bạn đã dũng cảm có quan hệ tình dục trước hôn nhân thì bạn cũng sẽ đủ dũng cảm đối mặt với hiện tại mà bạn đang gặp phải, đó là hãy thành thật với tình yêu của mình nếu bạn và người bạn yêu đã tin tưởng và yêu nhau bởi vì lừa dối người yêu là bạn đang giết chết tình yêu của bạn.

NGUYENTHIBEBAY
02-06-2011, 12:15 PM
Ngày nay màng trinh rất dễ mất mà, lao động nặng, hay vạn động thể thao nhiều cũng dễ bị rách nữa mà. Cũng có trường hợp màng trinh dày quá hok thể rách dù đã quan hệ rồi. Ấy dzu, tình thế của bạn cũng éo le quá, nói ra cũng hok phải là cách, vì biết đâu đó là cái lý do cho những cuộc tranh cãi sau này. Hok nói mà tìm cách vá lại, liệu bạn có thanh thản bên anh ấy đc ko? Hic hic, mình khuyên bạn nên cân nhắc kĩ những quyết định của mình để có cách giải quyết tốt nhất bạn nhé! Good luck!

Bs Vui Cười
02-06-2011, 03:04 PM
Tôi muốn hỏi có ai biết gì về việc vá màng trinh k. Hiện nay tôi đang rất lo lắng cho mình. T đã chót dại khi tôi đã trao hết cho người yêu trước của t. Và a ấy đã bỏ rơi t sau đó............hiện tại tôi sắp lấy chồng. N.y của t bây giờ rất gia trưởng. A ấy rất coi trọng về chuyện trinh tiết. T đã rất đau khổ khi nghĩ tới điều này. Nhiều lần t đã muốn bỏ cuộc để rời xa a ấy. Nhưng t lại k làm được. Và cách đây k lâu. T có nghe tới dịch vụ vá màng trinh. Nhưng t vẫn chưa bít chính xác như thế nào...nên trên diển đàn cho t lời khuyên. Và có ai bít địa chỉ của nơi vá màng trinh thì cho t bít với.....??? Và t cũng muốn hỏi thêm làm thế nào để 2 mép âm đạo của mình trở lại như trước khi chưa qh được. T thấy 2 mép ngoài của t dài ra hơn trước. Nên t rất sợ bị n.y phát hiện ra đã từng qh. K bít có phải vì từng qh mà nó dài ra hay k???......nhưng nói thật t chưa bao giờ để ny cũ t cho vào hít. Chúng t chỉ qh khi a ấy cho vào 1 chút thoi. Thì liệu như vậy âm đạo của t co rộng ra k. Mong mọi người trả lời giúp toi với. Nếu t đăng k đúng chủ đề xin admin đừng xóa bài t nha........thanks!

Vậy là NÓI DỐI chồng lên DỐI sao em gái?

Theo chị nè! - Tìm cách kể "mọi chuyện" ra hết cho lòng thanh thản. Còn có phải "làm lại" lần thứ ba; cũng không là muộn (nếu chồng sắp cưới vì vậy mà chia tay)

Đối diện với sự thật vẫn tốt hơn là LỪA DỐI NHAU SUỐT ĐỜI! ?

- Người đàn ông - nếu chỉ vì "cái màng trinh" mà từ bỏ em - Theo chị, người đó YÊU EM đâu chưa thấy, chớ chị thấy hắn ta CHỈ BIẾT YÊU CÁI TA của CẬU ấy!

- Việc gì để trong lòng lâu ngày rồi cũng sẽ sinh ra BỆNH! Người đàn ông vẫn có thể cưới vợ đã một lần dang dở, có con... Và những cặp đôi nầy vẫn có hạnh phúc đó thôi!

- Vấn đề là: - em cần có bản lĩnh; để người chồng KHÔNG ĐƯỢC PHÉP XÚC PHẠM ĐẾN VẾT THƯƠNG CŨ - CHỚ KHÔNG PHẢI LÀ ĐI VÁ MÀNG TRINH.

D.Đ nầy là dành cho BỆNH HỌC; chớ không phải là D.Đ giải đáp tâm lý - hôn nhân.

Nên nếu cần thiết em vào:

[Thành viên mới thấy nội dung]

[Thành viên mới thấy nội dung]

Hoặc vào google => rồi gõ: Vá màng trinh ở đâu

Chúc em may mắn, cùng có lựa chọn đúng mức. Chưa cưới mà "lụy" thế thì hỏng !

LUONGYVIET
02-06-2011, 06:42 PM
images, ..jpg ([Thành viên mới thấy nội dung])imag ([Thành viên mới thấy nội dung])images.jpg ([Thành viên mới thấy nội dung])es., .jpg ([Thành viên mới thấy nội dung])

images.,.jpg ([Thành viên mới thấy nội dung])

images, ..jpg ([Thành viên mới thấy nội dung])

Nó có thể khâu vá lại nhờ các Bs phẫu thuật; và nó giúp cho người nữ - nói dối với người mà họ nói là yêu thương nhứt! ?

Hóa ra từ nghĩa của Hạnh Phúc là đồng nghĩa với: Sự dối trá ư ?

Tại sao những bạn gái không dám đối diện với sự thực ?
Và chấp nhận những người đàn ông "coi miếng da" ở chỗ ấy còn quan trọng hơn Tình Yêu mà họ đã thổ lộ... Từ miệng họ, vừa mới đây nhỉ! ?

Dr.Men
03-06-2011, 12:34 PM
Mấy cái chuyện này là các chị các mẹ, các e góp ý là chuẩn nhất đấy. Vá thì không khó, cái khó là chống biết e đi vá màng trinh thì e sai hoàn toàn rồi. Nếu a là người chồng sắp cưới của e thì a mong 1 sự chân thành hơn là 1 sự chắp vá, đàn ông coi trọng sự lừa dối hơn cái màng trinh đó nhiều lắm e ah. Chúc e hạnh phúc.

kubin
03-06-2011, 09:12 PM
Vâng. Tôi cảm ơn bạn. Nhưng thật sự người yêu mới của mình. Anh ấy rất gia trưởng nên mình rất sợ....mình k kòn cách nào khác để đối diện với điều này bạn ạ. Mình sợ lắm

DrDuy_tdnb
03-06-2011, 09:26 PM
Chào bạn kubin!
Tôi cũng xin có vài lời như thế này, mong bạn cân nhắc:
- Về góc độ chuyên môn thì vá màng trinh bây giờ không khó khăn lắm, việc bạn muốn tìm một cơ sở để thực hiện điều đó sẽ không khó khăn gì.

- Về mặt đạo đức xã hội, nhất là người phương đông, việc làm đó có nên chăng? Xin miễn bàn về việc tốt/xấu (vì rất dễ nhìn nhận phải không?). Bạn nên cân nhắc thiệt hơn cho kĩ lưỡng: liệu việc làm của bạn có thực sự mang đến cho bạn hạnh phúc lâu dài không, hay ngược lại nó không chỉ là niềm đau của riêng bạn, mà còn là một cái mầm tai họa đe dọa hạnh phúc của bạn bất kì lúc nào? Nếu giữ kín được cả đời thì hãy nên làm! Bạn cũng nên nghĩ lại xem, bạn còn trẻ và cơ hội của bạn còn nhiều; chỉ cần bạn thực sự nghiêm túc trong tình yêu, hôn nhân thì sẽ có người con trai chia sẻ, cảm thông với bạn!

Dr.Men
03-06-2011, 10:56 PM
Hóa ra theo Kubin tình yêu mới này của bạn đành đổi bằng 1 cái màng trinh vô thưởng vô phạt có thể rách bất cứ lúc nào ah, thật nực cười...!

kubin
06-06-2011, 08:56 AM
Mọi người có thể nghĩ và khuyên tôi rằng k nên đến với tình yêu chỉ vì cái màng trinh nhân tạo đó. Điều đó cò lẽ mọi người đã khuyên tôi đúng. Những y' kiến đó tôi xin Cảm ơn tất cả mọi người. Nhưng thực sự nếu là tôi, hay cũng như tất cả những ai đã dại dột như tôi đang sống ở cái thời đại còn nhiều phong kiến về chuyện trinh tiết như thế này thì thật khó để mà hiểu thông ra được. Tôi cũng không hề muốn lừa dối bản thân tôi, cũng chẳng muốn lừa dối n. Y mới của tôi. Nhưng tôi lại k thể đối diện với sự thật được. Nói đúng hơn là tôi đang phải đánh bài với số phận thôi. Xin mọi hãy hiểu và cảm thông cho tôi.mà hãy giúp tôi giải quyết cái trước mắt này. Bởi vì tôi cũng chẳng còn ai để mà tâm sự với nỗi lo này của t được nữa. Cảm ơn tất cả mọi ngườ

Linh Doan
06-06-2011, 09:32 AM
T thấy 2 mép ngoài của t dài ra hơn trước. Nên t rất sợ bị n.y phát hiện ra đã từng qh. K bít có phải vì từng qh mà nó dài ra hay k???......nhưng nói thật t chưa bao giờ để ny cũ t cho vào hít. Chúng t chỉ qh khi a ấy cho vào 1 chút thoi. Thì liệu như vậy âm đạo của t co rộng ra k. Mong mọi người trả lời giúp toi với. Nếu t đăng k đúng chủ đề xin admin đừng xóa bài t nha........thanks !
Chào bạn Kubin, theo lời tâm sự của bạn, tôi có đôi lời chia sẻ thế này. Hai mép âm đạo không thể dài hơn khi có qhtd, điều này bạn yên tâm. Còn về màng trinh rách hay chưa? Tôi khuyên bạn nên đến gặp 1 BS sản nhờ kiểm tra giúp. Nếu rách thực sự thì nên thành thật với người chồng tương lai của bạn và thuận theo sự phán xét của anh ấy..., còn nếu như chưa rách thực sự thì không nên để quá khứ của bạn len lỏi sống giữa hai người. Chúc bạn may mắn !

Dr.Men
06-06-2011, 01:24 PM
Có 1 cách thế này, cũng hay. Thực ra việc màng trinh của bạn bị rách hay chưa, bản thân bạn cũng không biết, và rất nhiều người không biết cả đàn ông và phụ nữ cho lần rách màng trinh, và vì thế họ cho rằng cứ lần đầu quan hệ và ra ít máu là rách màng trinh.Sự thật như đã biết không hẳn vậy, 1 số cô gái chưa bao giờ quan hệ nhưng do sự cố đã rách từ trước cái lần quan hệ đầu tiên hoặc có tỷ lệ nhất định sổ các cô gái bẩm sinh không có màng trinh, và khi quan hệ lần đầu cả 2 người đều tưởng rằng màng trinh đã rách, chẳng ai lại tự đi nghi ngờ mình. Tương tự thế 1 vài cô, đã quan hệ nhưng màng trinh không rách, thì với người khác cũng chưa chắc đã rách, và có thêm vài người nữa cũng không hề hấn gì, cái 'hymen' vẫn ung dung ở đó. Vậy cái cách mình bảo với bạn là gì, bạn đã đoán ra chưa?:->

Bs Vui Cười
07-06-2011, 10:48 AM
Topic nầy, theo Vui Cười là nên khép lại!
Kỉ Nguyên thứ 21 rồi mà còn... Xưa như thế, thì buồn thật!

Mép trong dài hơn và lộ ra ngoài, thực sự không do "sex" mà là do (của mẹ truyền cho con gái) - Người con gái đồng trinh, nhiều em vẫn như thế, và có màu sậm hơn... Sự tưởng tượng của họ (hồng hồng - xinh xinh???). Các cụ nói: Trời cho vậy!
Cũng chớ dại mà ĐI XÂM CHO HỒNG.
Anh chồng nào mà QUAN TRỌNG CÁI ẤY... Thì thật là hậu đậu; và hết xài!

Thương cả đến "đường đi lối về" mà người yêu của mình đi qua cơ!

Còn cưới rồi... Thì CÓ SAO THƯƠNG VẬY; chẳng nhẻ; khi ấy thôi vợ... Vì "em bé" của vợ "đen thui" sao cơ???

Cái đẹp của phụ nữ là đâu phải ở bên ngoài ???

Các cô nên lo cho cái mà người chồng mình cần: - Sự tế nhị - thông minh - bao dung - khéo xử thế - quan tâm đúng mức - bửa ăn - không khí gia đình - sự trung thành - sự hiểu biết (ghen suốt ngày thì hỏng! ) v...v... Của người đàn bà; là vợ. LÀ QUAN TRỌNG TRONG TÌNH YÊU & HÔN NHÂN chứ! Phải không <KUBIN> ?

memai39
09-09-2011, 06:43 PM
Chao em,
Theo kinh nghiem của chị và qua của các người bạn của chị, việc may hay không tùy thuộc vào đặt điểm của người chồng tương lai của em. Neu người chồng tương lai của em là người hiện đại, không bảo thủ... Thì em cứ nói thật cho họ biết, họ sẽ thông cảm và bỏ qua cho em... Nếu người chồng tương lai là người gia trưởng, bảo thủ, cố chấp... Thì em nên đi may màng trinh đi. Việc này chị thấy không có gì là ghê gớm lắm, chẳng qua là tại các ông mà thôi. Mình làm điều này là muốn giữ hạnh phúc gia đình sau này mà thôi. Có biết bao nhiêu trường hợp sau này, vì cái màng trinh này mà mấy ông cứ hằn học, đổ lỗi cho chị em chúng mình, rồi lại còn đánh đập chị em chúng mình nữa. Chị hoàn toàn đồng ý là nên đi may, có hơi tốn kém một chút nhưng bù lại là giúp mình tự tin hơn... Em cứ đến phòng khám Hoàng Gia -đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phú Nhuận sẽ rất tốt. Các người bạn của chị đều thực hiện thẩm mỹ phụ khoa tại đó và rất tốt... Không để lại dấu vết nào cả....

canhdieu
10-09-2011, 09:07 AM
Theo tôi không nên nói.cái gì giấu. Mà đem lại hạnh phúc cho chính bạn thì nên giấu.chứ k là mất hạnh phúc đó.hihihihi.đâu phải anh chồng nào củng biết rành chuyện đó đâu.bạn nói là 1 sai lầm lớn đó.nếu là bí mật thì hảy để bí mật đó 1 bạn biết thôi.đang ông tính rât ích kỉ .họ không thể chịu được cú sốc đó đâu.suy nghỉ ki nha.

Hạnh Ngô
23-10-2011, 10:59 AM
Tại sao bạn lại có thể suy nghĩ như vậy đc chứ, cái khó nhất trong cuộc sống là phải đối diện đc với sự thật bạn ah. Nếu bạn vá Màng trinh nhu vậy nếu sau này người yêu của bạn bây giờ và là chông của bạn sau này biết được thì lúc đó bạn nghĩ thế nào? Mình là con trai nên mình khuyên bạn nên thành thật với người mình yêu và có thể sau này là chồng của bạn, đừng để đến lúc mọi chuyện xấu đi thì đã muộn mất rồi. Nếu bạn nói với người yêu của bạn bầy giờ là trước đây bạn đã từng yêu và đã mất đi sự trong trắng của mình mà ng y của bạn bỏ bạn thì người đó không xứng đáng vợi bạn bạn ah. Dù trước đây bạn có là người thê nào đi nữa nhưng cơ bản sau này thanh vợ chồng bạn là ng thê nào thôi. Mình có câu này nói ra xin người người thông cảm nhé " Có thể lấy cave về làm vợ, chứ đừng lấy vợ về làm cave"

nurse9x
01-11-2011, 08:13 PM
Theo tớ thì bạn nên tìm cơ hội kể cho n.y mơi biết mọi chuyện, nếu a ấy yêu bạn thật lòng thì a ấy sẽ thông cảm cho bạn.chứ k nên nói như vậy

tunghoalinh
02-11-2011, 02:08 PM
hạnh phúc khổ đau sung sướng chỉ nằm ở nửa phân thịt thừa hic hic. Thấy bảo muốn vá được thì phải còn gốc màng trinh hy vọng là sẽ như hàng thật !

devil1987
28-11-2011, 03:45 PM
Bạn đừng nói về đàn ông như thế! Mình cũng là đàn ông! Và nói thật mình cũng rất phong kiến! Mình không xấu hổ nhưng mình thừa nhận đã 25 tuổi nhưng mình chưa từng quan hệ với bất kì cô gái nào cả! Mình muốn tất cả sẽ được trao cho vợ mình! Đó có gì là sai! Và cũng có gì không đúng khi mình đòi hỏi ở vợ mình điều đó ! ???