PDA

Xem bản đầy đủ : [Hỏi] Bị xót khi dùng tỏi chữa viêm Âm đạo !!!!

Moonlady
27-08-2014, 02:41 PM
GẤP GẤP... Các chị cho em hỏi, em bị nấm âm đạo, ra huyết trắng nhiều, âm đạo nóng rát, ngứa và ko có mùi. 2 tuần trc e có dùng thuốc đặt, khỏi. Nhưng đợt này lại bị lại. :((
Theo phương pháp dân gian dùng tỏi, nhưng em ko đặt vào âm đạo, mà dùng tỏi đập dập, pha với nước ấm và dùng bình xịt xịt vào âm đạo thấy đỡ ngứa. Nhưng lúc xịt vào em thấy xót lắm. Xót khôg chịu được ấy.
Có ai bị như em khôg ạ? Hay có ai dùng tỏi đặt vào âm đạo mà cũng bị xót chưa ạ?? :((:((:((

Bs Vui Cười
27-08-2014, 03:30 PM
GẤP GẤP... Các chị cho em hỏi, em bị nấm âm đạo, ra huyết trắng nhiều, âm đạo nóng rát, ngứa và ko có mùi. 2 tuần trc e có dùng thuốc đặt, khỏi. Nhưng đợt này lại bị lại. :((
Theo phương pháp dân gian dùng tỏi, nhưng em ko đặt vào âm đạo, mà dùng tỏi đập dập, pha với nước ấm và dùng bình xịt xịt vào âm đạo thấy đỡ ngứa. Nhưng lúc xịt vào em thấy xót lắm. Xót khôg chịu được ấy.
Có ai bị như em khôg ạ? Hay có ai dùng tỏi đặt vào âm đạo mà cũng bị xót chưa ạ?? :((:((:((

Xin trả lời cháu:
A/ (chữ màu xanh dương đậm) > Sao không đặt lại hay tái khám BS đã cho đơn thuốc? - Vì đã khỏi mà! ?
B/ Âm đạo không chịu được cách chữa theo kiểu dân gian, đồn thổi hoặc sai lệch ấy! Cháu cần biết niêm mạc âm đạo rất dễ bị tổn thương (nóng - rát - ngứa)
C/ Trị huyết trắng bằng các bài thuốc Đông Y (Thỉnh giáo Thầy Lang Vườn - Chuyên Khoa của Thầy í).

Daohoa
10-09-2014, 10:51 PM
Ôi mấy cái bệnh này không thể tự ý chữa được đâu, đi khám lại thôi. :D